nai

1000wog 2pc Type Ball Valve Tare da Zaren Ciki

Takaitaccen Bayani:

ƙayyadaddun bayanai

- Matsin lamba: PN1.6,2.5,4.0,6.4Mpa
- Ƙarfin gwajin gwaji: PT2.4, 3.8,6.0,9.6MPa
• Matsin gwajin wurin zama (ƙananan matsa lamba): 0.6M

Pa zazzabi: -29 ℃ ~ 150 ℃
Kafofin watsa labarai masu dacewa:
Q11F-(16-64)C Ruwa. Mai. Gas
Q11F-(16-64)P Nitric acid
Q11F-(16-64) R Acetic acid


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Samfur

Tsarin Samfura (2)  Tsarin Samfura (3)

manyan sassa da kayan aiki

Sunan Abu

Q11F-(16-64)C

Q11F-(16-64)P

Q11F-(16-64)R

Jiki

WCB

ZG1Cr18Ni9Ti
CF8

Saukewa: ZG1Cd8Nr12Mo2Ti
CF8M

Bonnet

WCB

ZG1Cr18Ni9Ti
CF8

Saukewa: ZG1Cr18Ni12Mo2Ti
CF8M

Ball

ICr18Ni9Ti
304

ICr18Ni9Ti
304

1Cr18Ni12Mo2Ti
316

Kara

ICr18Ni9Ti
304

ICr18Ni9Ti
304

1Cr18Ni12Mo2Ti
316

Rufewa

Polytetrafluorethylene (PTFE)

Shirya Gland

Polytetrafluorethylene (PTFE)

Babban Girma Da Nauyi

DN

Inci

L

L1

d

G

W

H

H1

E

F

TXT

8

1/4"

55

13

11

1/4"

95

48.5

10

3/8"

60

13

11.5

3/8"

95

48.5

15

1/2"

63

13.5

15

1/2"

105

54

75

36

42

9 x9

20

3/4"

73

15

19.5

3/4”

120

65.5

81

36

42

9 x9

25

1"

84

17

25

1"

140

72

91.5

42

50

11X11

32

1 1/4"

98

20

32

1 1/4"

150

81

100.5

42

50

11X11

40

1 1/2"

105.5

21

38

1 1/2"

170

96

118.5

50

70

14x14

50

2"

120.5

23

49

2"

185

105

125.5

50

70

14x14

65

2 1/2 "

152

28

64

2 1/2 "

220

125

80

3"

170.5

30

77

3"

270

134.5

100

4"

204

36

99

4"

315

157


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • 1000wog 3pc Nau'in Welded Ball Valve

      1000wog 3pc Nau'in Welded Ball Valve

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan Cartoon Bakin Karfe Karfe Karfe Jiki A216WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Bonnet A216 WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Ball A276 304/A276 316 A276 316 Seat PTFE, RPTFE Gland Packing PTFE/ PTFE / M Graphite Gland A216 WCB A351 CF8 A216 WCB Bolt A193-B7 A193-B8M A193-B7 Kwaya A194-2H A194-8i

    • Wafer Nau'in Flanged Ball Valve

      Wafer Nau'in Flanged Ball Valve

      Bayanin Samfurin Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa da bawul ɗin suturar jaket ɗin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa sun dace da Class150, PN1.0 ~ 2.5MPa, zazzabi mai aiki na 29 ~ 180 ℃ (ana ƙarfafa zoben rufewa da polytetrafluoroethylene) ko 29 ~ 300 ℃ (zoben rufewa). shine para-polybenzene) na kowane nau'in bututun mai, ana amfani dashi don yankewa ko haɗa matsakaici a ciki da bututun, Zabi daban-daban kayan, za a iya amfani da ruwa, tururi, man fetur, nitric acid, acetic acid, oxidizing matsakaici, urea da sauran kafofin watsa labarai. Samfur...

    • 2000wog 3pc Ball Valve Tare da Zare da Weld

      2000wog 3pc Ball Valve Tare da Zare da Weld

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan Karfe Bakin Karfe Jarumin Karfe Jiki A216 WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Bonnet A216 WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Ball A276 304/A276 327r A276 316 Seat PTFE, RPTFE Gland Packing PTFE / M Graphite Gland A216 WCB A351 CF8 A216 WCB Bolt A193-B7 A193-B8M A193-B7 Nut A194-2H A194-28 A19

    • Zare Da Rufe-Package 3way Ball Valve

      Zare Da Rufe-Package 3way Ball Valve

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan Q14/15F-(16-64)C Q14/15F-(16-64)P Q14/15F-(16-64)R Jiki WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Bonnet WCB8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Ball ICr18Ni9Ti 304 ICr18Ni9Ti 304 1Cr18Ni12Mo2Ti 316 Stem ICr18Ni9Ti 304 ICr18Ni9Ti 304 1PT18Ni12Mo2Ti 316 Stem Polytetrafluorethylene (PTFE) Babban Girman Waje DN GL ...

    • Ƙarfe Ƙarfe Bawul/ Bawul Bawul

      Ƙarfe Ƙarfe Bawul/ Bawul Bawul

      Tsarin Samfurin FARFE KARFE BALL BANU NA BABBAN ɓangarorin Abun Sunan Karfe Bakin Karfe Bociy A105 A182 F304 A182 F316 Bonnet A105 A182 F304 A182 F316 Ball A182 F3023/16 Ste3 304 / A276 316 Seat RPTFE, PPL Gland Packing PTFE / M Graphite Gland TP304 Bolt A193-B7 A193-B8 Kwaya A194-2H A194-8 Babban Girman Waje DN L d WH 3 60 5 8 Φ

    • Fluorine Lined Ball Valve

      Fluorine Lined Ball Valve