nai

Ƙirƙirar Duba Valve

Takaitaccen Bayani:

TSIRA & MATSAYIN KENAN
• Zane & Kera: API 602, ASME B16.34
• Haɗin yana ƙare girma kamar yadda:
ASME B1.20.1 da ASME B16.25
• Dubawa da gwaji kamar yadda: API 598

ƙayyadaddun bayanai

-Matsi mara kyau: 150-800LB
• Ƙarfin gwajin gwaji: 1.5xPN
• Gwajin wurin zama: 1.1xPN
• Gwajin hatimin gas: 0.6Mpa
Babban kayan bawul: A105 (C), F304 (P), F304L (PL), F316 (R), F316L (RL)
• Matsakaici mai dacewa: ruwa, tururi, kayan mai, nitric acid, acetic acid
• Dace zazzabi: -29 ℃-425 ℃


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Ayyukan bawul ɗin rajistan shine don hana kafofin watsa labaru daga komawa baya a cikin layi.Duba bawul na cikin aji na atomatik, buɗewa da rufewa ta hanyar ƙarfin matsakaicin matsakaici don buɗewa ko rufewa.Duba bawul ɗin ana amfani dashi kawai don matsakaici ɗaya. -hanyar tafiya a kan bututun mai, hana matsakaicin koma baya, don hana hatsarori.

Bayanin samfur:

Babban fasali

1, Tsarin tsakiya na tsakiya (BB): An rufe murfin bawul ɗin bawul ɗin, wannan tsarin yana da sauƙin kiyaye bawul.

2, waldi na tsakiya: murfin bawul ɗin jikin bawul ɗin yana ɗaukar tsarin walda, dace da yanayin aiki mai ƙarfi.

3, Tsarin rufewa da kai, dace da yanayin matsa lamba, kyakkyawan aikin rufewa.

4, Ƙirƙirar karfe rajistan tashar bawul ɗin jiki yana ɗaukar cikakken diamita ko rage diamita, an rage girman tsoho.

.

6, yanayin aiki na musamman na iya zama bisa ga buƙatun da aka gina a cikin bazara.

Tsarin Samfur

Ƙirƙirar Checkvalve (1) Ƙirƙirar Checkvalve (2)

Babban Sassan da Kayayyaki

Sunan Abu

Kayan abu

Jikin bawul

A105

Saukewa: A182F22

A182F304

Saukewa: A182F316

Faifan

A105

Saukewa: A276F22

A276 304

A182 316

Hatimin saman

Ni-Cr bakin karfe ko carbon karfe
surfacing hardfacing carbide

Rufin

A105

Saukewa: A182F22

A182F304

Saukewa: A182F316

BABBAN GIRMA DA NUNA

H6 4/1H/Y

Darasi na 150-800

Girman

d

S

D

G

T

L

H

In

mm

1/2"

15

10.5

22.5

36

1/2"

10

79

64

3/4"

20

13

28.5

41

3/4”

11

92

66

1"

25

17.5

34.5

50

1"

12

111

82

1 1/4"

32

23

43

58

1 1/4"

14

120

92

1 1/2"

40

29

49

66

1 1/2"

15

152

103

2"

50

35

61.1

78

2"

16

172

122


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Wafer Type Check Valve

      Wafer Type Check Valve

      Tsarin Samfurin Babban Sassa da Kayayyaki Sunan Abu H71/74/76H-(16-64)C H71/74/76W-(16-64)P H71/74/76W-(16-64)R Jiki WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr2TiCF18M Saukewa: ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Sealring 304,316, PTFE Babban Girman Waje BABBAN GIRMA (H71) Diamita mara kyau d DL 15 1/2″ 15 46 17.5 20 20 1 ″ 25 65 23 32 1 1/4 ″ 32 74 28 40 1 1/2″ 40 ...

    • Mace Duba Valve

      Mace Duba Valve

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan H1412H-(16-64)C H1412W-(16-64) P H1412W-(16-64) R iBody WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cd8Ni12Mo2Ti CF8M Bonnet WCB8ZG1Cr ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Disc ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Sealring 304,316, PTFE Gasket Polytetrafluorethyiene(PTFE) Babban Girma da Weight B1♪ 24 42 10 3/8 ″ 65 10...

    • Ansi, Jis Check Valves

      Ansi, Jis Check Valves

      Halayen tsarin samfurin Ƙwararren bincike shine bawul ɗin "atomatik" wanda aka buɗe don kwararar ruwa kuma an rufe shi don ƙima. Ya bambanta da nau'in tsarin bawul ɗin rajistan.Mafi yawan nau'ikan bawul ɗin rajista na yau da kullun sune lilo, ɗagawa (tologi da ball), malam buɗe ido, dubawa, da karkatar da diski. Ana amfani da samfuran da yawa a cikin man fetur, sinadarai, pharmaceutical, chemica...

    • Silent Check Valves

      Silent Check Valves

      Tsarin Samfurin Babban Girma da Nauyin GBPN16 DN L d D1 D2 C f n-Φb 50 120 50 160 125 100 16 3 4-Φ18 65 130 63 180 145 120 18 150 80 160 135 20 3 8-Φ18 100 165 100 215 180 155 20 3 8-Φ18 125 190 124 245 210 165 22 3 8-Φ18 0150 150 22 2 8-Φ22 200 255 198 340 295 268 24 2 12-Φ22 250 310 240 405 ...

    • Ƙirƙirar Duba Valve

      Ƙirƙirar Duba Valve

      Tsarin Samfurin Babban Girma da Nauyi H44H (Y) GB PN16-160 SIZE PN L (mm) PN L (mm) PN L (mm) PN L (mm) PN L (mm) PN L (mm) a mm 1/2 15 PN16 130 PN25 130 PN40 130 PN63 170 PN100 170 PN160 170 3/4 20 150 150 150 190 190 190 1 25 160 160 160 210 210 210 1 1/4 30 180 180 180 22030 0 0 200 200 260 260 260 2 50 230 230 230 300 300 ...

    • GB, Din Check Valve

      GB, Din Check Valve

      BABBAN KASA DA KAYAN Sunan Jiki, murfin, ƙofar rufewa Stem packing Bolt/nut Cartoon karfe WCB 13Cr, STL Cr13 M graphite 35CrMoA / 45 Austenitic bakin karfe CF8 (304) , CF8M (316) CF3(304) Kayan jiki STL 304, 316, 304L, 316L M graphite, PTFE 304/304 316/316 Alloy karfe WC6, WC9, 1Cr5Mo, 15CrMo STL 25Cr2Mo1V Flexible 5CrMo1V lokaci karfe F51, 00Cr22Ni5Mo3N Jiki abu, ...