yi

Ƙarfe Seat Ball Valve

Takaitaccen Bayani:

• Jerin bawuloli suna amfani da jabun ƙarfe ko simintin ƙarfe azaman kayan jikinsu. Tsarin na iya zama nau'in iyo ko nau'in ƙwallon ƙwallon ƙafa.
• Babban mashin ingantattun mashin ɗin yana haifar da ƙwallo mafi girma da tsaka-tsakin wurin zama don rufewa mai ƙarfi ga ƙayyadaddun ma'aunin ANSI B16.104 dass VI.
• Hanyar tafiya don nau'in ɗorawa mai iyo shine uni-directional. Nau'in da aka ɗora na Trunnion yana da cikakken jagora bi-biyu tare da damar toshe-biyu-da-jini.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Bangaren tuƙi na bawul bisa ga tsarin bawul da buƙatun mai amfani, ta amfani da hannu, turbine, lantarki, pneumatic, da sauransu, na iya dogara ne akan ainihin halin da ake ciki da buƙatun mai amfani don zaɓar yanayin tuki mai dacewa.

Wannan jerin samfurori na ball bawul bisa ga halin da ake ciki na matsakaici da bututu, da kuma bukatun daban-daban na masu amfani, zane na rigakafin wuta, anti-static, irin su tsarin, juriya ga yawan zafin jiki da ƙananan zafin jiki na iya tabbatar da bawul a ƙarƙashin yanayi daban-daban sau da yawa. aiki, yadu amfani da iskar gas, man fetur, sinadaran masana'antu, karafa, birane yi, kare muhalli, Pharmaceutical, abinci da sauran masana'antu.

Siffofin

• Jerin bawuloli suna amfani da jabun ƙarfe ko simintin ƙarfe azaman kayan jikinsu. Tsarin na iya zama nau'in iyo ko nau'in ƙwallon ƙwallon ƙafa.
• Babban mashin ingantattun mashin ɗin yana haifar da ƙwallo mafi girma da tsaka-tsakin wurin zama don rufewa mai ƙarfi ga ƙayyadaddun ma'aunin ANSI B16.104 dass VI.
• Hanyar tafiya don nau'in ɗorawa mai iyo shine uni-directional. Nau'in da aka ɗora na Trunnion yana da cikakken jagora bi-biyu tare da damar toshe-biyu-da-jini.
• Dogaran ayyuka tare da ƙananan karfin juyi na aiki: Diaphragm spring lodi wurin zama yana kula da kusanci kusa da ƙwallon yana tabbatar da matse hatimi ko da a ƙananan matsi. Wannan yana haifar da ƙananan buɗewa da magudanar ruwa.
• Wuta lafiya: Haɗuwa da kujerun ƙarfe da hatimin graphite sun tabbatar da iyawar wuta.
• Mafi girman zafin aikace-aikacen sabis yana zuwa 550°C (1022°F). Ƙwallon da wurin zama da aka taurare ta hanyar abin rufe fuska mai saurin gaske. Kuma taurin ya hadu da HRC 70-72.
• Ƙarshen haɗi: DIN ko ANSI flange, butt weld ko soket weld.

Girma Nau'in Yawo

Girman Valve

GB
PN

L

ΦD

ΦD1

Nh

GB
PN

L

ΦD

ΦD1

Nh

GB
PN

L

ΦD

ΦD1

Nh

GB
PN

L

ΦD

ΦD1

Nh

15 (1/2)

16

130

95

65

4-14

25

130

95

65

4-14

40

130

95

65

4-14

64

165

105

75

4-14

20 (3/4)

140

105

75

4-14

140

105

75

4-14

140

105

75

4-14

190

130

90

4-14

25(1)

140

115

85

4-14

140

115

85

4-14

150

115

85

4-14

216

140

100

4-14

32 (1 1/4)

165

140

100

4-18

165

140

100

4-18

180

140

100

4-18

229

155

110

4-22

40 (1 1/2)

165

150

110

4-18

165

150

110

4-18

200

150

110

4-18

241

170

125

4-22

50(2)

203

165

125

4-18

203

165

125

4-18

220

165

125

4-18

292

180

135

4-22

65 ( 2 1/2)

222

185

145

8-18

222

185

145

8-18

250

185

145

8-18

330

205

160

8-22

80(3)

241

200

160

8-18

241

200

160

8-18

280

200

160

8-18

356

215

170

8-22

100 (4)

280

220

180

8-18

280

235

190

8-22

320

235

190

4-22

432

250

200

8-26

125 (5)

320

250

210

8-18

320

270

220

8-26

400

270

220

8-26

508

295

240

8-30

150 (6)

360

285

240

4-22

360

300

250

8-26

400

300

250

8-26

559

345

280

8-33

200 (8)

457

340

295

12-22

457

360

310

12-22

457

375

320

12-30

660

400

345

12-36

 

Girman Valve

ANSI
Class

L

ΦD

ΦD1

Nh

ANSI
Class

L

ΦD

ΦD1

Nh

ANSI
Class

L

ΦD

ΦD1

Nh

JISK

L

ΦD

ΦD1

Nh

15 (1/2)

150

108

90

60.3

4-16

300

140

95

66.7

4-16

600

165

95

66.7

4-16

10K

108

95

70

4-15

20 (3/4)

117

100

69.9

4-16

152

115

82.6

4-19

190

115

82.6

4-19

117

100

75

4-15

25(1)

127

110

79.4

4-16

165

125

88.9

4-19

216

125

88.9

4-19

127

125

90

4-19

32 (1 1/4)

140

115

88.9

4-16

178

135

98.4

4-19

229

135

98.4

4-19

140

135

100

4-19

40 (1 1/2)

165

125

98.4

4-16

190

155

114.3

4-22.5

241

155

114.3

4-22.5

165

140

105

4-19

50(2)

178

150

120.7

4-19

216

165

127

8-19

292

165

127

8-19

178

155

120

4-19

65 (2 1/2)

190

180

139.7

4-19

241

190

149.2

8-22.5

330

190

149.2

8-22.5

190

175

140

4-19

80(3)

203

190

152.4

4-19

282

210

168.3

8-22.5

356

210

168.3

8-22.5

203

185

150

8-19

100 (4)

229

230

190.5

8-19

305

255

200

8-22.5

432

275

215.9

8-25.5

229

210

175

8-19

125 (5)

356

255

215.9

8-22.5

381

280

235

8-22.5

508

330

266.7

8-30

356

250

210

8-23

150(6)

394

280

241.3

8-22.5

403

320

269.9

12-22.5

559

355

292.1

12-30

394

280

240

8-23

200 (8)

457

345

298.5

8-22.5

502

380

330.2

12-25.5

660

420

349.2

12-33

457

330

290

12-23

GB

DN

L

PN16

D

D1

D2

b

f

n-Φd

PN25

D

D1

D2

b

f

n-Φd

PN40

L

D

D1

D2

b

f

n-Φd

100

305

220

180

158

20

2

8-18

235

190

158

24

2

8-22

305

235

190

162

24

2

8-22

125

356

250

210

188

22

2

8-18

270

220

188

26

2

8-26

381

270

220

188

26

2

8-26

150

394

285

240

212

22

2

8-22

300

250

218

28

2

8-26

403

300

250

210

28

2

8-26

200

457

340

295

268

24

2

12-22

360

310

278

30

2

12-26

502

375

320

285

34

2

12-30

250

533

405

355

320

26

2

12-26

425

370

335

32

2

12-30

568

450

385

345

38

2

12-33

300

610

460

410

378

28

2

12-26

485

430

395

34

2

16-30

648

515

450

410

42

2

16-33

350

686

520

470

428

30

2

16-26

555

490

450

38

2

16-33

762

580

510

465

46

2

16-36

400

762

580

525

490

32

2

16-30

620

550

505

40

2

16-36

838

660

585

535

50

2

16-39

450

864

640

585

550

40

2

20-30

670

600

555

46

2

20-36

914

685

610

560

57

2

20-39

ANSI

in

DN

L

150LB

D

D1

D2

b

f

n-Φd

300LB

D

D1

D2

b

f

n-Φd

600LB

L

D

D1

D2

b

f

n-Φd

4"

100

305

230

190.5

157.2

24

2

8-19

255

200

157.2

32

2

8-22

432

275

215.9

157.2

45.1

7

8-26

5 ″

125

356

255

215.9

185.7

24

2

8-22

280

235

185.7

35

2

8-22

508

330

266.7

185.7

51.5

7

8-30

6 ″

150

394

280

241.3

215.9

26

2

8-22

320

269.9

215.9

37

2

12-22

559

355

292.1

215.9

54.7

7

12-30

8 ″

200

457

345

298.5

269.9

29

2

8-22

380

330.2

269.9

42

2

12-25

660

420

349.2

269.9

62.6

7

12-33

10"

250

533

405

362

323.8

31

2

12-25

445

387.4

323.8

48

2

16-29

787

510

431.8

323.8

70.5

7

16-36

12"

300

610

485

431.8

381

32

2

12-25

520

450.8

381

51.5

2

16-32

838

560

489

381

73.7

7

20-36

14"

350

686

535

476.3

412.8

35.5

2

12-29

585

514.4

412.8

54.5

2

20-32

889

605

527

412.8

76.9

7

20-39

16 ″

400

762

595

539.8

469.9

37

2

16-29

650

571.5

469.9

57.5

2

20-35

991

685

603.2

469.9

83.2

7

20-42

18"

450

864

635

577.9

533.4

40

2

16-30

710

628.6

533.4

61

2

24-35

1092

745

654

533.4

89.6

7

20-45

JIS

DN

L

10K

D

D1

D2

b

f

n-Φd

20K

D

D1

D2

b

f

n-Φd

100A

305

210

175

151

18

2

8-19

225

185

160

24

2

8-23

125 A

356

250

210

182

20

2

8-23

270

225

195

26

2

8-25

150A

394

280

240

212

22

2

8-23

305

260

230

28

2

12-25

200A

457

330

290

262

22

2

12-23

350

305

275

30

2

12-25

250A

533

400

355

324

24

2

12-25

430

380

345

34

3

12-27

300A

610

445

400

368

24

3

16-25

480

430

395

36

3

16-27

350A

686

490

445

413

26

3

16-25

540

480

440

40

3

16-33

400A

762

560

510

475

28

3

16-27

605

540

495

46

3

16-33

450A

864

620

565

530

30

3

20-27

675

605

560

48

3

20-33


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • 1000wog 2pc Type Ball Valve Tare da Zaren Ciki

      1000wog 2pc Type Ball Valve Tare da Zaren Ciki

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan Q11F-(16-64) C Q11F-(16-64) P Q11F-(16-64)R Jiki WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cd8Nr12Mo2Ti CF8M Bonnet WCB ZG1Cr18NiG18Cr 8Ni9Ti 304 ICr18Ni9Ti 304 1Cr18Ni12Mo2Ti 316 Stem ICr18Ni9Ti 304 ICr18Ni9Ti 304 1Cr18Ni12Mo2Ti 316 Sealring Polytetrafluorethylene (PTFE) Gland Packing Polytetrafluorethylene (PTFE) Babban Girma da Weight DN Inch L L1

    • Zare Da Rufe-Package 3way Ball Valve

      Zare Da Rufe-Package 3way Ball Valve

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Sunan Q14/15F-(16-64)C Q14/15F-(16-64)P Q14/15F-(16-64)R Jikin WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8G Bonnet WCB8 CF8M Ball icr18ni9ti 304 incr18ni9ti 304 1Cr18ni 312mo2ti 316 ICR18NI SETRETHYNE (PTFOK18Ni9TTene (PTFOK18NI manyan girman DNL GLD ...

    • Bakin Karfe Kai tsaye Shan Ruwa Ball Valve (Pn25)

      Bakin Karfe Kai tsaye Shan Ruwa Ball Valve (...

      Babban Sabo da Kayayyakin Sunan Q11F-(16-64)C Q11F-(16-64)P Q11F-(16-64)R Jikin WCB ZG1Cr18Ni9Ti CF8 ZG1Cr18Ni12Mo2Ti CF8M Bonnet WCB ZG1Cr18NiG18NiG1Cr Ni9Ti 304 ICd8Ni9Ti 304 1Cr18Ni12Mo2Ti 316 Stem ICr18Ni9Ti 304 ICr18Ni9Ti 304 1Cd8Ni12Mo2Ti 316 Sealring Polytetrafluorethylene(PTFE) Gland Packin Polytetrafluorethylene(PTFE) Babban Girman Waje DN Inch L d GWH 15 1/2″ 125 5

    • Babban Ayyukan V Ball Valve

      Babban Ayyukan V Ball Valve

      Takaitawa V yankan yana da babban daidaitacce rabo da daidai adadin kwarara halayyar, gane barga iko da matsi da kwarara. Tsari mai sauƙi, ƙananan ƙararrawa, nauyin haske, tashar ruwa mai laushi. Samar da wrth babban na roba na roba atomatik ramu tsarin don yadda ya kamata sarrafa sealing fuskar kujera da toshe da kuma gane mai kyau sealing yi. Filogi na eccentric da tsarin wurin zama na iya rage lalacewa. Yanke V yana samar da karfi mai sheki wurth wurin zama t ...

    • 1000wog 3pc Nau'in Welded Ball Valve

      1000wog 3pc Nau'in Welded Ball Valve

      Tsarin samfur Babban sassa da kayan Abu Name Karfe Bakin Karfe Karfe Jiki A216WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Bonnet A216 WCB A351 CF8 A351 CF8M A 105 Ball A276 304/A272 316 Sea PTFE, RPTFE Gland Shiryawa PTFE/ PTFE / M Graphite Gland A216 WCB A351 CF8 A216 WCB Bolt A193-B7 A193-B8M A193-B7 Kwaya A194-2H A194-8 A194-2H Babban Girma da Wei...

    • Ƙwararren Ƙwararriyar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

      Ƙwararren Ƙwararriyar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

      Takaitawa The eccentric ball bawul rungumi dabi'ar motsi bawul wurin zama tsarin ɗora Kwatancen ta leaf spring, da bawul wurin zama da ball ba za su sami matsaloli kamar jamming ko rabuwa, da sealing ne abin dogara, da kuma sabis rayuwa yana da tsawo, The ball core tare da V- daraja da karfe bawul wurin zama yana da karfi sakamako, wanda shi ne musamman dace da matsakaici dauke da fiber, kananan m partides da slurry. Yana da fa'ida musamman don sarrafa ɓangaren litattafan almara a cikin masana'antar yin takarda. Tsarin V-notch ...