nai

Ƙa'idar aiki na simintin ƙarfe flange ƙofar bawul!

Bawul ɗin bakin ƙarfe na simintin ƙarfe wanda TaiKe Valve Co., Ltd ya samar shine bawul ɗin da ake amfani da shi don yanke ko haɗa kafofin watsa labarai na bututu. To menene ka'idar aiki na wannan bawul? Bari TaiKe Valve Co., Ltd. ya gaya muku a ƙasa Bayyana shi!

Ƙa'idar aiki na bawul ɗin ƙofa na simintin ƙarfe na simintin ƙarfe shine yin amfani da motsi na farantin ƙofar don buɗewa da rufe bawul ɗin. Lokacin da abin hannu ko naúrar motar lantarki ke juyawa, ƙwanƙolin bawul ɗin yana motsawa sama ko ƙasa, yana haifar da ɓangaren ƙofa ya rabu ko ya dace tare da kujerar bawul don sarrafa kwararar ruwa. Lokacin da bawul ɗin yana buƙatar buɗe bawul, injin hannu ko naúrar motar lantarki yana juyawa ƙasa, ɓangaren ƙofar da wurin zama na bawul, kuma ruwan bututun ba ya toshe. Lokacin da bawul ɗin yana buƙatar rufewa, injin ƙafar hannu ko naúrar motar lantarki yana juyawa zuwa sama, ɓangaren ƙofar da wurin zama na bawul ɗin sun dace tare, kuma ana toshe ruwan bututun. Cast karfe flange ƙofar bawul yana da halaye na sauki aiki, m tsari da kuma mai kyau sealing yi, don haka shi ne yadu amfani a cikin bututu tsarin.


Lokacin aikawa: Maris-06-2024